Breaking
गुन्हेगारीब्रेकिंग

बारामती शहर पोलिसांचे अवैध दारू गुत्तेदारांवर छापे

0 3 9 1 0 0

बारामती शहर पोलिसांचे अवैध दारू गुत्तेदारांवर छापे

अवैध दारू गुत्तेदारांचे धाबे दणाणले!

अक्षराज : माधव झगडे

दि.२९ बारामती : बारामती शहर पोलिसांनी काल अवैध दारू व जुगार ठिकाणावर छापे मारले त्यावेळेस अवैधपणे दारू गुत्ते चालवणारे महिला नामे सुशीला सुखदेव धोत्रे वय 37 वर्ष लिमटेक हिच्या कडून 35 लिटर गावठी हातभट्टी दारू रेश्मा सोपान बागाव राहणार भिमरत्न नगर जळोची तिच्याकडून 35 लिटर गावठी हातभट्टी दारू राजेंद्र लक्ष्मण बोरकर याच्या दुकानातून गुणवडी मधून देशी दारू बाटल्या एकूण 15 बाटल्या जप्त केलेले आहेत.

तसेच मटका चालक निलेश रामचंद्र शिंदे प्रबुद्ध नगर अमराई कल्याण मटका नावाचा जुगार साधने रोख रक्कम 510 सह मिळून आल्याने त्याच्यावरही कारवाई केलेली आहे सर्वांना पोलिसांनी अटक केलेली आहे. सदर कारवाई पोलीस निरीक्षक सुनील महाडिक यांच्या आदेशान्वये पोलीस नाईक कोळेकर पोलीस शिपाई इंगोले पोलीस शिपाई दत्तात्रय जामदार शाहू राणे महिला पोलीस कर्मचारी सुप्रिया कांबळे यांनी केलेली आहे.

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा
बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 3 9 1 0 0

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे